I-convert gramo bawat litro i-convert pound/cubic foot

Mangyaring magbigay ng halaga.
Mangyaring magbigay ng halaga.

Gramo bawat Litro

Ang gram per litre (g/L) ay isang karaniwang yunit ng mass concentration na ginagamit sa kimika, medisina, at environmental science. Ang konsentrasyon ng protina sa dugo, mga saline solution, at antas ng polusyon sa tubig ay madalas na ipinapahayag sa g/L. 


Pound/Cubic Foot

The pound per cubic foot (lb/ft³) is an imperial unit of mass concentration or density used in the United States for soil, construction materials, and drilling fluids. Water has a density of approximately 62.4 lb/ft³ at room temperature. 


Talahanayan ng conversion ng Gramo bawat Litro sa Pound/Cubic Foot
Gramo bawat LitroPound/Cubic FootPound/Cubic FootGramo bawat Litro
10.062428116.0185
20.124856232.0369
30.187284348.0554
50.31214580.0923
100.6242810160.185
201.2485620320.369
251.560725400.462
503.121450800.923
1006.24281001601.85
25015.6072504004.62
50031.2145008009.23
100062.428100016018.5
Paano i-convert ang Gramo bawat Litro sa Pound/Cubic Foot

1 g/L = 0.062428 lb/ft³. Upang i-convert ang anumang halaga, i-multiply ito sa 0.062428. Halimbawa, 25 g/L = 1.5607 lb/ft³.

Mga madalas itanong
Ilang lb/ft³ ang nasa isang g/L?
Ang isang g/L ay katumbas ng 0.062428 lb/ft³.
Paano i-convert ang Gramo bawat Litro sa Pound/Cubic Foot?
I-multiply ang halaga sa Gramo bawat Litro ng 0.062428 upang makuha ang resulta sa Pound/Cubic Foot.
Magkano ang 25 g/L sa lb/ft³?
Ang 25 g/L ay katumbas ng 1.5607 lb/ft³.
Paano i-convert ang Pound/Cubic Foot pabalik sa Gramo bawat Litro?
Hatiin sa parehong factor: i-multiply ang halaga sa Pound/Cubic Foot ng 16.0185 upang makuha ang Gramo bawat Litro.

Pinakakaraniwang conversion ng konsentrasyon ng solusyon