I-convert moroccan dirham i-convert us dollar

Mangyaring magbigay ng halaga.
Mangyaring magbigay ng halaga.

1 Moroccan Dirham ay katumbas ng 0.102075 US Dollar

Palitan noong 10/21/2026  ·  Kasaysayan ng palitan


Moroccan Dirham

Ang Moroccan dirham ang opisyal na pera ng Morocco, na hinahati sa 100 sentimo. Ipinakilala noong 1960, pinalitan nito ang Moroccan franc, at hango ang pangalan nito sa sinaunang barya ng dirham. Inilalabas ang dirham ng Bank Al-Maghrib at kinakatawan ng simbolo na "MAD" o "درهم". 


US Dollar

Ang dolyar ng Estados Unidos (simbolo: $; kodigo: USD) ay ang opisyal na pera ng Estados Unidos at ng ilang ibang bansa. Ito ang pangunahing reserve currency ng mundo at ang pinakakalakal na pera sa pandaigdigang foreign exchange market. Ang dolyar ay nahahati sa 100 sentimo. 


Talahanayan ng conversion ng Moroccan Dirham sa US Dollar
Moroccan DirhamUS DollarUS DollarMoroccan Dirham
10.10207519.79674
20.20415219.5935
30.306224329.3902
50.510374548.9837
101.020751097.9674
202.041520195.935
252.5518725244.918
505.1037450489.837
10010.2075100979.674
25025.51872502449.18
50051.03745004898.37
1000102.07510009796.74
Paano i-convert ang Moroccan Dirham sa US Dollar

1 Moroccan Dirham = 0.102075 USD. Upang i-convert ang anumang halaga, i-multiply ito sa 0.102075. Halimbawa, 25 Moroccan Dirham = 2.55187 USD.

Mga madalas itanong
Ilang USD ang nasa isang Moroccan Dirham?
Ang isang Moroccan Dirham ay katumbas ng 0.102075 USD.
Paano i-convert ang Moroccan Dirham sa US Dollar?
I-multiply ang halaga sa Moroccan Dirham ng 0.102075 upang makuha ang resulta sa US Dollar.
Magkano ang 25 Moroccan Dirham sa USD?
Ang 25 Moroccan Dirham ay katumbas ng 2.55187 USD.
Paano i-convert ang US Dollar pabalik sa Moroccan Dirham?
Hatiin sa parehong factor: i-multiply ang halaga sa US Dollar ng 9.79674 upang makuha ang Moroccan Dirham.

Pinakakaraniwang conversion ng pera