I-convert kilogramo bawat minuto i-convert kilogramo bawat segundo

Mangyaring magbigay ng halaga.
Mangyaring magbigay ng halaga.

Kilogramo bawat Minuto

Ang kilogram per minute (kg/min) ay ginagamit sa mga industriyal na proseso tulad ng paghahalo ng semento, paghawak ng butil, at manufacturing ng kemikal. Nagbibigay ito ng praktikal na sukat para sa katamtamang intensidad na pagsukat ng daloy ng masa sa mga kapaligiran ng produksyon. 


Kilogramo bawat Segundo

Ang kilogram per second (kg/s) ay ang SI unit ng mass flow rate. Sinusukat nito ang masa ng isang substansiya na dumadaan sa isang tiyak na cross-section kada yunit ng oras. Ginagamit ito sa thermodynamics, rocket propulsion, at industrial process engineering upang bigyang-halaga ang throughput ng materyales. 


Talahanayan ng conversion ng Kilogramo bawat Minuto sa Kilogramo bawat Segundo
Kilogramo bawat MinutoKilogramo bawat SegundoKilogramo bawat SegundoKilogramo bawat Minuto
10.0166667160
20.03333332120
30.053180
50.08333335300
100.16666710600
200.333333201200
250.416667251500
500.833333503000
1001.666671006000
2504.1666725015000
5008.3333350030000
100016.6667100060000
Paano i-convert ang Kilogramo bawat Minuto sa Kilogramo bawat Segundo

1 kg/min = 0.0166667 kg/s. Upang i-convert ang anumang halaga, i-multiply ito sa 0.0166667. Halimbawa, 25 kg/min = 0.416667 kg/s.

Mga madalas itanong
Ilang kg/s ang nasa isang kg/min?
Ang isang kg/min ay katumbas ng 0.0166667 kg/s.
Paano i-convert ang Kilogramo bawat Minuto sa Kilogramo bawat Segundo?
I-multiply ang halaga sa Kilogramo bawat Minuto ng 0.0166667 upang makuha ang resulta sa Kilogramo bawat Segundo.
Magkano ang 25 kg/min sa kg/s?
Ang 25 kg/min ay katumbas ng 0.416667 kg/s.
Paano i-convert ang Kilogramo bawat Segundo pabalik sa Kilogramo bawat Minuto?
Hatiin sa parehong factor: i-multiply ang halaga sa Kilogramo bawat Segundo ng 60 upang makuha ang Kilogramo bawat Minuto.

Pinakakaraniwang conversion ng daloy ng masa