I-convert millimol bawat segundo i-convert mol bawat segundo

Mangyaring magbigay ng halaga.
Mangyaring magbigay ng halaga.

Millimol bawat Segundo

Ang millimole per second (mmol/s) ay ginagamit sa analytical chemistry, biochemical assay, at maliit na eksperimento sa reactor. Katumbas ito ng 10⁻³ mole bawat segundo at angkop para sa mga daloy sa microreactor at instrumentong analytical. 


Mol bawat Segundo

Ang mole per second (mol/s) ay ang SI unit ng molar flow rate, na sumusukat sa dami ng substansiya na dumadaan sa isang cross-section kada yunit ng oras. Ginagamit ito sa disenyo ng reactor sa chemical engineering, pananaliksik sa catalysis, at electrochemistry. 


Talahanayan ng conversion ng Millimol bawat Segundo sa Mol bawat Segundo
Millimol bawat SegundoMol bawat SegundoMol bawat SegundoMillimol bawat Segundo
10.00111000
20.00222000
30.00333000
50.00555000
100.011010000
200.022020000
250.0252525000
500.055050000
1000.1100100000
2500.25250250000
5000.5500500000
1000110001E+06
Paano i-convert ang Millimol bawat Segundo sa Mol bawat Segundo

1 mmol/s = 0.001 mol/s. Upang i-convert ang anumang halaga, i-multiply ito sa 0.001. Halimbawa, 25 mmol/s = 0.025 mol/s.

Mga madalas itanong
Ilang mol/s ang nasa isang mmol/s?
Ang isang mmol/s ay katumbas ng 0.001 mol/s.
Paano i-convert ang Millimol bawat Segundo sa Mol bawat Segundo?
I-multiply ang halaga sa Millimol bawat Segundo ng 0.001 upang makuha ang resulta sa Mol bawat Segundo.
Magkano ang 25 mmol/s sa mol/s?
Ang 25 mmol/s ay katumbas ng 0.025 mol/s.
Paano i-convert ang Mol bawat Segundo pabalik sa Millimol bawat Segundo?
Hatiin sa parehong factor: i-multiply ang halaga sa Mol bawat Segundo ng 1000 upang makuha ang Millimol bawat Segundo.

Pinakakaraniwang conversion ng molar na daloy