I-convert kubiko na metro bawat segundo i-convert litro bawat minuto

Mangyaring magbigay ng halaga.
Mangyaring magbigay ng halaga.

Kubiko na Metro bawat Segundo

Ang cubic metre per second (m³/s) ay ang SI unit ng volumetric flow rate. Kinakatawan nito ang dami ng likido na dumadaan sa isang tiyak na cross-section kada yunit ng oras. Ginagamit ito sa hydraulics, hydrology, at industrial process engineering upang ilarawan ang malalaking daloy ng likido tulad ng daloy ng ilog o kapasidad ng pipeline. 


Litro bawat Minuto

Ang litre per minute (L/min) ay isang malawakang ginagamit na yunit ng volumetric flow rate sa paghahatid ng oxygen sa medisina, mga sistema ng fire sprinkler, at mga espesipikasyon ng pump. Kinakatawan nito ang dami sa litro na dumadaan sa isang punto bawat minuto. 


Talahanayan ng conversion ng Kubiko na Metro bawat Segundo sa Litro bawat Minuto
Kubiko na Metro bawat SegundoLitro bawat MinutoLitro bawat MinutoKubiko na Metro bawat Segundo
16000011.667E-05
212000023.333E-05
318000035E-05
530000058.333E-05
10600000100.0001667
201.2E+06200.0003333
251.5E+06250.0004167
503E+06500.0008333
1006E+061000.00166667
2501.5E+072500.00416667
5003E+075000.00833333
10006E+0710000.0166667
Paano i-convert ang Kubiko na Metro bawat Segundo sa Litro bawat Minuto

1 m³/s = 60000 L/min. Upang i-convert ang anumang halaga, i-multiply ito sa 60000. Halimbawa, 25 m³/s = 1.5E+06 L/min.

Mga madalas itanong
Ilang L/min ang nasa isang m³/s?
Ang isang m³/s ay katumbas ng 60000 L/min.
Paano i-convert ang Kubiko na Metro bawat Segundo sa Litro bawat Minuto?
I-multiply ang halaga sa Kubiko na Metro bawat Segundo ng 60000 upang makuha ang resulta sa Litro bawat Minuto.
Magkano ang 25 m³/s sa L/min?
Ang 25 m³/s ay katumbas ng 1.5E+06 L/min.
Paano i-convert ang Litro bawat Minuto pabalik sa Kubiko na Metro bawat Segundo?
Hatiin sa parehong factor: i-multiply ang halaga sa Litro bawat Minuto ng 1.667E-05 upang makuha ang Kubiko na Metro bawat Segundo.

Pinakakaraniwang conversion ng daloy