I-convert °f·oras bawat btu (th) i-convert kelvin bawat watt

Mangyaring magbigay ng halaga.
Mangyaring magbigay ng halaga.

°F·Oras bawat Btu (th)

Ang degree Fahrenheit hour per thermochemical British thermal unit (°F·h/Btu(th)) ay ang bersyong thermochemical ng imperyal na yunit ng thermal resistance. Gumagamit ito ng thermochemical BTU (1054.35 J) sa halip na IT BTU (1055.06 J) at ginagamit sa tumpak na kalkulasyon ng thermochemical engineering. 


Kelvin bawat Watt

Ang kelvin per watt (K/W) ay ang SI unit ng thermal resistance. Kinakatawan nito ang pagkakaiba ng temperatura sa kelvin na nabubuo kada watt ng init na dumadaloy sa isang materyal o assembly. Ang mas mababang halaga ay nagpapahiwatig ng mas magandang conductor ng init. Mahalaga ito sa pagpapalamig ng electronics at pagsusuri ng thermal ng gusali. 


Talahanayan ng conversion ng °F·Oras bawat Btu (th) sa Kelvin bawat Watt
°F·Oras bawat Btu (th)Kelvin bawat WattKelvin bawat Watt°F·Oras bawat Btu (th)
11.896910.527175
23.7938121.05435
35.6907131.58153
59.4845152.63588
1018.969105.27175
2037.93812010.5435
2547.42262513.1794
5094.84515026.3588
100189.6910052.7175
250474.226250131.794
500948.451500263.588
10001896.91000527.175
Paano i-convert ang °F·Oras bawat Btu (th) sa Kelvin bawat Watt

1 °F·h/Btu(th) = 1.8969 K/W. Upang i-convert ang anumang halaga, i-multiply ito sa 1.8969. Halimbawa, 25 °F·h/Btu(th) = 47.4226 K/W.

Mga madalas itanong
Ilang K/W ang nasa isang °F·h/Btu(th)?
Ang isang °F·h/Btu(th) ay katumbas ng 1.8969 K/W.
Paano i-convert ang °F·Oras bawat Btu (th) sa Kelvin bawat Watt?
I-multiply ang halaga sa °F·Oras bawat Btu (th) ng 1.8969 upang makuha ang resulta sa Kelvin bawat Watt.
Magkano ang 25 °F·h/Btu(th) sa K/W?
Ang 25 °F·h/Btu(th) ay katumbas ng 47.4226 K/W.
Paano i-convert ang Kelvin bawat Watt pabalik sa °F·Oras bawat Btu (th)?
Hatiin sa parehong factor: i-multiply ang halaga sa Kelvin bawat Watt ng 0.527175 upang makuha ang °F·Oras bawat Btu (th).

Pinakakaraniwang conversion ng thermal resistance